DIỄN ĐÀN CỦA NGÀNH DỆT-MAY-THỜI TRANG VIỆT NAM

Chào mừng bạn tham gia Diễn đàn Dệt - May - Thời trang.
Xin gửi tới bạn lời chào thân ái !

- Nếu bạn chưa là thành viên xin hãy "đăng ký" để tham gia thảo luận.

- Nếu là thành viên xin hãy "đăng nhập" để được xem hết các chuyên mục và viết bài chia sẻ.

- Hoặc chọn "Do not display again" để đóng hộp thoại này cho dễ xem và có thể đăng ký, đăng nhập sau
DIỄN ĐÀN CỦA NGÀNH DỆT-MAY-THỜI TRANG VIỆT NAM

Chào mừng bạn đến với http://minhchaucompany.forumvi.com/: Nơi hội tụ nhân tài ngành may


Rao vặt tổng hợp

Chủ đềTrả lờiTác giảXemBài gửi sau cùng
Không có bài viết mới   Máy trợ giảng - "Bài thuốc" bảo vệ giọng nói của nghề giáo viên 0pcmax8Xem bài viết sau cùng on Mon Nov 27, 2017 3:18 pm
by pcmax
Không có bài viết mới   Tư vấn mua máy trợ giảng loại nào hiệu quả nhất 0pcmax13Xem bài viết sau cùng on Sat Nov 25, 2017 9:20 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Cách sạc Pin cho máy trợ giảng , thiết bị trợ giảng được bền hơn lâu hơn 0pcmax16Xem bài viết sau cùng on Fri Nov 24, 2017 10:33 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Tại sao giáo viên phải sử dụng máy trợ giảng  0pcmax15Xem bài viết sau cùng on Thu Nov 23, 2017 10:28 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Mua máy trợ giảng cần tránh các 4 vấn đề sau 0pcmax13Xem bài viết sau cùng on Wed Nov 22, 2017 9:51 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Máy trở giảng chính hãng SD-S358 công suất 10W có tính năng FM 0pcmax14Xem bài viết sau cùng on Tue Nov 21, 2017 3:30 pm
by pcmax
Không có bài viết mới   Máy trợ giảng cao cấp SD-S511 chính hãng Shidu vừa cập bến tại Hà Nội 0pcmax17Xem bài viết sau cùng on Mon Nov 20, 2017 9:18 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Máy trợ giảng cao cấp Shidu SD-S611 chính hãng 0pcmax15Xem bài viết sau cùng on Sat Nov 18, 2017 3:05 pm
by pcmax
Không có bài viết mới   Máy trợ giảng cao cấp Shidu SD-S611 chính hãng 0pcmax12Xem bài viết sau cùng on Sat Nov 18, 2017 3:05 pm
by pcmax
Không có bài viết mới   Máy trợ giảng Hàn Quốc Unizone CMK515 - Chưa từng tuyệt vời hơn thế 0pcmax14Xem bài viết sau cùng on Fri Nov 17, 2017 9:35 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Thiết bị trợ giảng không dây SD-S711 chính hãng Shidu 0pcmax15Xem bài viết sau cùng on Thu Nov 16, 2017 9:18 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Cáp HDMI nối dài 3M hỗ trợ 4K 2K chính hãng Ugreen UG-10145 0pcmax14Xem bài viết sau cùng on Wed Nov 15, 2017 9:37 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Máy trợ giảng cao cấp chính hãng Shidu SD-S611 đã có mặt tại thì trường Việt Nam 0pcmax15Xem bài viết sau cùng on Tue Nov 14, 2017 9:57 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Máy trợ giảng Hàn Quốc Unizone 9288 giá rẻ bất ngờ 0pcmax13Xem bài viết sau cùng on Mon Nov 13, 2017 9:38 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Cáp chuyển HDMI sang VGA Ugreen 40282 có audio và cổng quang SPDIF 0pcmax17Xem bài viết sau cùng on Sat Nov 11, 2017 9:42 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Cáp HDMI 5m chính hãng Ugreen 10109 chất lượng cao 0pcmax19Xem bài viết sau cùng on Fri Nov 10, 2017 9:49 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Cáp USB 3.0 to VGA và 3 cổng USB 3.0 chính hãng Ugreen 40256 Cao cấp 0pcmax22Xem bài viết sau cùng on Thu Nov 09, 2017 9:32 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Cáp HDMI cao cấp hỗ trợ Ethernet 4k 2k dài Ugreen HD104 0pcmax18Xem bài viết sau cùng on Wed Nov 08, 2017 9:26 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Máy trở giảng chính hãng SD-S358 công suất 10W có tính năng FM 0pcmax20Xem bài viết sau cùng on Tue Nov 07, 2017 9:52 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Cáp Chuyển HDMI Sang VGA Chính Hãng UniTek Y-6333 Hỗ Trợ Windows 8.1 0pcmax19Xem bài viết sau cùng on Mon Nov 06, 2017 9:24 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Cáp HDMI 40M chống nhiễu cực tốt Unitek Y-C173 0pcmax19Xem bài viết sau cùng on Sat Nov 04, 2017 11:20 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Bộ phát wifi bằng usb 3G cao cấp Totolink N3GR 0pcmax20Xem bài viết sau cùng on Fri Nov 03, 2017 10:26 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Máy trợ giảng chính hãng dành cho giáo viên của các hãng nổi tiếng tại Hà Nội 0pcmax20Xem bài viết sau cùng on Thu Nov 02, 2017 10:12 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Cáp HDMI dài 60m chống nhiễu cực tốt Unitek Y-C175 0pcmax17Xem bài viết sau cùng on Wed Nov 01, 2017 11:29 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Máy trợ giảng Shidu M500 hỗ trợ micro đeo tai 0pcmax16Xem bài viết sau cùng on Tue Oct 31, 2017 9:29 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Bộ phát wifi 2 râu công suất phát cực khủng 500mW 2 angten rời - Totolink N300RH 0pcmax21Xem bài viết sau cùng on Mon Oct 30, 2017 9:28 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Cáp VGA to VGA 20m Ugreen 11635 chất lượng cao, giá luôn rẻ nhất 0pcmax20Xem bài viết sau cùng on Sat Oct 28, 2017 9:45 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Máy trợ giảng không dây có bluetooth Shidu S92 0pcmax19Xem bài viết sau cùng on Fri Oct 27, 2017 9:58 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Bộ phát wifi 4 râu 2 băng tần chuẩn AC Totolink A2004NS 0pcmax23Xem bài viết sau cùng on Thu Oct 26, 2017 9:46 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Cáp HDMI 50m có IC khuếch đại Y-C174 chính hãng Unitek 0pcmax21Xem bài viết sau cùng on Wed Oct 25, 2017 9:23 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Máy trợ giảng không dây Shidu M500 0pcmax19Xem bài viết sau cùng on Tue Oct 24, 2017 3:15 pm
by pcmax
Không có bài viết mới   Cáp HDMI chính hãng Ugreen 10265 hỗ trợ tối ưu cho trình chiếu 4K*2K 0pcmax21Xem bài viết sau cùng on Mon Oct 23, 2017 9:14 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Bộ phát wifi 4 râu 2 băng tần chuẩn AC Totolink A850R 0pcmax22Xem bài viết sau cùng on Sat Oct 21, 2017 9:27 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Máy trở giảng chính hãng SD-S358 công suất 10W có tính năng FM 0pcmax18Xem bài viết sau cùng on Fri Oct 20, 2017 9:51 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Cáp HDMI 2.0 dài 1m hỗ trợ chuẩn 2K * 4K Ugreen 40409 0pcmax25Xem bài viết sau cùng on Thu Oct 19, 2017 9:37 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Bộ phát wifi giá rẻ N300RU - Wifi chính hãng TOTOLINK tốc độ cao 0pcmax25Xem bài viết sau cùng on Wed Oct 18, 2017 9:19 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Bán Cáp HDMI dài 15M hỗ trợ Ethernet + 4k 2k HDMI chính hãng Ugreen UG-10111 0pcmax22Xem bài viết sau cùng on Tue Oct 17, 2017 9:09 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Thiết bị trợ giảng không dây SD-S711 chính hãng Shidu 0pcmax24Xem bài viết sau cùng on Sun Oct 15, 2017 9:40 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Bán cáp HDMI 4K Ugreen 10262 hỗ trợ trình chiếu phim 3D cao cấp 0pcmax18Xem bài viết sau cùng on Sat Oct 14, 2017 9:37 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Máy trợ giảng cao cấp SD-S511 chính hãng Shidu vừa cập bến tại Hà Nội 0pcmax26Xem bài viết sau cùng on Fri Oct 13, 2017 9:34 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Phân phối máy trợ giảng cao cấp chính hãng Shidu SD-S611  0pcmax22Xem bài viết sau cùng on Thu Oct 12, 2017 9:59 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Bộ chia VGA 8 cổng tốc độ 600 MHZ chính hãng EKL-H608 0pcmax24Xem bài viết sau cùng on Wed Oct 11, 2017 9:49 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Dây kéo dài USB 25m chính hãng Unitek U-266 chính hãng  0pcmax20Xem bài viết sau cùng on Tue Oct 10, 2017 9:26 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Cục phát wifi Totolink N300RH- WiFi xuyên tường cực mạnh số 1 Việt Nam 0pcmax26Xem bài viết sau cùng on Mon Oct 09, 2017 9:46 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Cần Bán Bộ chuyển đổi usb to vga cao cấp Ugreen 40244 0pcmax26Xem bài viết sau cùng on Sat Oct 07, 2017 9:18 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Bộ mở rộng tín hiệu DVI qua cáp mạng 100m MT VIKI MT-DV100 0pcmax34Xem bài viết sau cùng on Fri Oct 06, 2017 8:57 am
by pcmax
Không có bài viết mới   USB 3.0 to HDMI giá rẻ hà nội Unitek Y- 3702 0pcmax27Xem bài viết sau cùng on Thu Oct 05, 2017 8:43 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Bộ khếch đại usb 100 mét bằng dây mạng và chia ra 4 cổng usb EKL-HUE 0pcmax31Xem bài viết sau cùng on Wed Oct 04, 2017 8:59 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Cáp HDMI dài 15M cao cấp hỗ trợ Ethernet + 4k 2k HDMI chính hãng Ugreen UG-10111 0pcmax30Xem bài viết sau cùng on Tue Oct 03, 2017 9:11 am
by pcmax
Không có bài viết mới   Cáp HDMI 30M chống nhiễu cực tốt Unitek Y-C171 0pcmax23Xem bài viết sau cùng on Mon Oct 02, 2017 9:18 am
by pcmax
Người Điều Hành
Không
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết

Đang truy cập Diễn Đàn này: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Các thành viên đang truy cập: Không


  • Bài viết mới Bài viết mới
  • Không có bài viết mới Không có bài viết mới
  • Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]
  • Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]
  • Bài viết mới [đã bị khoá] Bài viết mới [đã bị khoá]
  • Không có bài viết mới [đã bị khoá] Không có bài viết mới [đã bị khoá]
  • Thông báo Thông báo
  • Chú ý Chú ý
  • Global announcement Global announcement
Hôm nay: Wed Dec 13, 2017 10:01 pm